Sro Lương Sơn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^

Sim0Li
lethina1995
6 posters

Go down

Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^ Empty Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^

Bài gửi by lethina1995 Tue May 27, 2014 7:11 pm

- Như tiêu đề. để SV đi vào hoạt động ổn định và lâu dài. Thiết nghĩ Lương Sơn SRO nên tuyển 3 Mod trong Game !!! có nhiều vấn đề đặc ra để ta cần phải quan tâm.

*Thứ nhất: SV ta cần có những Event những Sự Kiện hấp dẫn để tạo sự hứng thú cho các Member sau 1 ngày Train mệt mỏi . Chán nãn sau khi xịt đồ liên tục. Tuyệt vọng sau 1 chuyến hàng bị cướp. Chính vì lẽ đó SV ta nên có 1 (Mod Event)... để giúp GM suy nghĩ ra những Event tốt nhất, vui vẻ nhất để cống hiến cho SV.

*Thứ 2: Do SV đang trong thời gian Test nên có thể sẽ có những sự cố ngoài ý muốn mà ta không lường trước được. (có thể thôi ^_^), hay những đều mà các Member chưa hiểu. Chính vì đều đó sẽ có những Chat All trong SV, những câu hỏi đặt ra trong Forum mà lúc GM đang Offline. ai sẽ là người thay GM trả lời những câu hỏi đó ? ai sẽ phổ biến kĩ hơn mà những gì mà GM muốn thông báo đến SV ? Suy ra SV ta nên cần 1 (Mod Forum)

*Thứ 3: SV sẽ đi vào ổn định là lúc SV đang phát triển nhất. Là lúc mà các Member buôn bán, trao đổi với nhau những món hàng tốt nhất của mình. vì thế để nhằm đảm bảo sự trung thực của SV. Tránh những trường hợp đáng tiếc có thể xảy ra. Và điều quan trọng nhất là không được để cho những viếc tố cáo lừa đảo này nọ trên Forum hay Chat All chữi nhau ầm ĩ trong SV. gây mất lòng tin của các Member. Những lời nói văn tục mất văn hóa SRO, nói chung là rất phức tạp. Vì lẽ đó SV ta cần có 1 (Mod Trung Gian). ^^

=> Mong GM hãy tham khảo và cho ý kiến sớm nhất trước khi SV ra mắt (Test) cũng như sẽ Open chính thức... ^^

*(Chú ý) Đây chỉ là ý kiến riêng của bản thân mình. Không hề có ý xúc pham đến cá nhân hay 1 tổ chức nào cả !!!^^ Cám ơn các bạn và AD đã đọc qua Toppic này.  santa  santa  santa 
lethina1995
lethina1995

Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^ Empty Re: Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^

Bài gửi by Sim0Li Tue May 27, 2014 7:16 pm

up
Sim0Li
Sim0Li

Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^ Empty Re: Mời GM vào xem và cho ý kiến nhé...!!!^^

Bài gửi by Admin Tue May 27, 2014 8:29 pm

* Thứ nhất xin nói về EVENT: event trò chơi nhiều gây spam trong game, người được thưởng người không được gây mất hòa khí, hơn nữa ở trong game khác và khó quản lý và không đảm bảo được công bằng. => chỉ 2 3 ngày hoặc 1 tuần mới tổ chức 1 lần và chính admin sẽ tổ chức luôn

* Thứ hai xin nói về khâu tổ chức diễn đàn và trang chủ: hệ thông này là do tôi làm và chỉ mình tôi khởi tạo nên có thể có sai sót và rắc rối là không tránh khỏi => nếu có bạn nào quan tâm giúp đỡ thì tôi xin chân thành cảm ơn => là mod diễn đàn tôi sẽ trả thù lao đàng hoàng ( dĩ nhiên không phải là tiền mặt và cũng không phải là cho sét đồ trong game, mà tôi sẽ trích 1 phần nhỏ gold để tặng bạn ấy vào mỗi tuần cũng như thù lao của thiết hunter )

=> cần tuyển 1 Mod phụ trách trả lời trong diễn đàn cho các game thủ và quảng cáo server rộng rãi.......

* Thứ 3 về phần MOD trung gian trong game, đây chính là vấn đề dễ gây sập server nhất
- thứ nhất: về vấn đề giao dịch thì các game thủ lừa gạt nhau và lừa chính MOD và cũng có khi MOD lợi dụng để lừa đảo gây mất hòa khí
- thứ hai: nếu có nhân vật MOD trong game sẽ gây bức xúc ( nghĩa là sao, nếu 1 thành viên trong game khác những thành viên khác, giả sử là khác cái tên, khác biệt hiệu "chữ vàng" cũng gây nên sự ganh tỵ và nhàm chán, ai PRO hơn, ai VIP hơn điều đó gây ra tức ở trong lòng, đó là tâm lý chung.....)

* thứ tư: Admin rảnh rỗi và thường online với mem sẽ nhận luôn công việc làm MOD trung gian
- admin là người điều khiển hệ thống và có thể xem lịch sử giao dịch và cũng như đảm bảo không có chuyện lừa đảo
Admin
Admin
Admin

https://luongson.catsboard.com

Bài gửi by lethina1995 Tue May 27, 2014 9:00 pm

* Chỉ là ý kiến của bản thân mình thôi. ^^

*Còn nếu AD cần tuyển Mod Forum. Thì mình xin đăng kí 1 lost nhé. Vì mình tin rằng mình có nhiều kinh nghiệm trong vần đề này. ^^ Thông qua Topic thì AD cũng đã biết. ^^ (Hơi tự tin) ^^
lethina1995
lethina1995

Bài gửi by Admin Tue May 27, 2014 9:11 pm

UPPPPPPPPPPPPPPPP

lethina1995 sẽ phụ trách MOD diễn đàn và quảng cáo server,  Very Happy 

thank lethina1995 trước  I love you 
Admin
Admin
Admin

https://luongson.catsboard.com

Bài gửi by lethina1995 Tue May 27, 2014 9:16 pm

* Thanks AD đã tin tưỡng tớ... !!! Mình sẽ cố gắng làm tốt công việc và là làm hết khả năng của mình cho Forum SV. ^^  Very Happy Very Happy Very Happy 
lethina1995
lethina1995

Bài gửi by lethina1995 Tue May 27, 2014 9:17 pm

lethina1995 đã viết:* Thanks AD đã tin tưỡng tớ... !!! Mình sẽ cố gắng làm tốt công việc và làm hết khả năng của mình cho Forum SV. ^^  Very Happy Very Happy Very Happy 
lethina1995
lethina1995

Bài gửi by Sim0Li Wed May 28, 2014 6:13 pm

ơ AD tuyển MOD chả cho anh em ra tranh cử gì cả thế là không công bằng rồi đấy
Sim0Li
Sim0Li

Bài gửi by BeNgaoDa Wed May 28, 2014 6:17 pm

Mod TG trong sv thi minh nghi se tot day AD a

BeNgaoDa

Bài gửi by phamnguyen Wed May 28, 2014 6:18 pm

bi dizz qai the GM
phamnguyen
phamnguyen

Bài gửi by BeNgaoDa Wed May 28, 2014 6:19 pm

thế nó bán rùi báo hack AD làm ntn ?

BeNgaoDa

Bài gửi by DepTraiKeTao Wed May 28, 2014 6:22 pm

mak sv đang sửa ak sao hok vo dc the
DepTraiKeTao
DepTraiKeTao

Bài gửi by DepTraiKeTao Wed May 28, 2014 6:23 pm

xin 1 slot lam mem thuong thoi kung kho Smile
DepTraiKeTao
DepTraiKeTao

Bài gửi by lethina1995 Wed May 28, 2014 6:28 pm

- đang kiểm tra nhé... !!! cá bạn đợi tí. ^^
lethina1995
lethina1995

Bài gửi by DepTraiKeTao Wed May 28, 2014 6:30 pm

tuong sap chu hahha
DepTraiKeTao
DepTraiKeTao

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics